Rebar Stirrup Lankwasawa Machine

Takaitaccen Bayani:

GF25CNC atomatik rebar stirrup lankwasa iya lankwasa zagaye karfe diamita 4-25mm zuwa daban-daban geometrics siffar kamar yadda ake bukata ta conruction.Madaidaicin kusurwa, saurin sauri, dacewa da daidaitawar kusurwa, kawai buƙatar danna maɓallin a kan panel na aiki.Amfani mai dacewa, haske da mai amfani, aminci da dorewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura

Samfura Saukewa: GF20CNC Saukewa: GF25CNC
Wutar lantarki 3-380V 50HZ 3-380V 50HZ
Ƙarfin Motoci 2.2KW 3.0KW
Gudun Motoci 1440r/min 1440r/min
Rebar Lankwasawa
Girman Diamita
Karfe na Carbon gama gariØ4-Ø20mm Karfe na Carbon gama gari Ø4-Ø25mm
Daraja Ⅲ Lalacewar Bar Ø5-Ø16mm Daraja Ⅲ Lalacewar Bar Ø5-Ø20mm
Gudun Lankwasawa 20-25 sau / min 20-25 sau / min
Nauyi 92kg ± 5kg 135kg ± 5kg
Girma 800*520*820mm 870*590*870mm

Babban Siffofin

1. Amfani mai dacewa: cikakken aikin aminci, daidaitaccen kusurwa, saurin sauri, haske da
m.
2. Aiki mai sauƙi: mutum ɗaya zai iya sarrafa shi da zarar ya kunna wuta.
3. Mai dacewa na daidaita kewayon: don samfurin GF20, kawai buƙatar matsawa maganadisu jawo.
don samfurin GF20 CNC da GF25CNC, kawai kuna buƙatar danna maɓallin a kan panel na aiki
4. Muna ɗaukar ƙafar ƙafa biyu: 90 ° da 135 °, daidaitawar kusurwa da yardar kaina.
5. Saurin sauri: saurin juyawa shine sau 20-25 / min (GF20), 25-30 sau / min (GF25).

Tsarin Tsarin

Da farko motar tana jujjuya agogon hannu, akwatin gear ɗin ya ɓace ta hanyar V-belt, sannan farantin aikin ya fara juyawa ta babban mashin fitarwa na akwatin kaya, lokacin da ya isa mallaka na ainihi, taron daidaitawar kusurwa (a kasan babban fitarwa) yanke tafiya. canza lambar rufewa ta al'ada, yanke cikin buɗaɗɗen tuntuɓar sadarwa ta al'ada ko manyan kantunan da aka karɓa masu haske;Yanke lambar sadarwa na motar agogon agogo, haɗa mai tuntuɓar motar gaba da agogo, sannan motar ta fara juyawa baya.Lokacin da farantin aikin ya dawo matsayi na farko, mai sarrafa haske ya karɓi kan wuta ta atomatik, injin ya tsaya, sannan ya ƙare.

ruwa (1)

Cikakken Bayani:

ruwa (2)

ruwa (3)

Shigarwa da Amfani

1. Kafin amfani da shi, duba idan wasu sukurori na dukan inji ciki har da lantarki sassa sassauta ko lalacewa a lokacin sufuri.
2. Dole ne shigar da ƙasa yayyo circuit-breaker da kuma haɗa ƙasa ƙasa lokacin amfani da shi.3. Amfani: (1) Juyawa ce ta agogo lokacin da motar ke aiki, kuma yana jujjuyawar agogo lokacin da motar ta koma baya.(2) Daidaita zurfin parallelism da rata tsakanin riƙewa farantin da lankwasawa workpiece bisa ga lankwasawa workpiece diamita.(3) Daidaita shigar da maganadisu na daidaitawar kusurwa, juya shi zuwa agogo, sannan kwana ya zama karami, kuma akasin haka.(GF20) (4) Daidaita mai kula da CNC akan kwamiti na aiki, danna + don ƙara digiri na kusurwa, latsa - don rage digiri na kusurwa.(GF20CNC, GF25CNC) (5) Muna ɗaukar ƙafar ƙafa biyu don 90° da 135°(180°), ana amfani da waɗannan kusurwoyi akai-akai.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana